കേരളീയത്തില്‍ നാളെ (നവംബര്‍ 6 ന് ) നടക്കുന്ന പ്രോഗ്രാമുകളും പ്രോഗ്രാം നടക്കുന്ന വേദികളും

48

കേരളീയത്തില്‍ നാളെ (നവംബര്‍ 6 ന് ) നടക്കുന്ന പ്രോഗ്രാമുകളും പ്രോഗ്രാം നടക്കുന്ന വേദികളും

വേദി:നിയമസഭാ ഹാള്‍
സെമിനാര്‍
വിഷയം:കേരളത്തിലെ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസരംഗം

അധ്യക്ഷന്‍:ഡോ.ആര്‍.ബിന്ദു(ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി)
വിഷയാവതരണം: ഇഷിത റോയ് ഐ എ എസ്
സംഘാടനം:ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്
പാനലിസ്റ്റുകള്‍:ഡോ.ടി പ്രദീപ്
ഡോ.ശ്യാം മേനോന്‍
പ്രൊഫ.ഗോപിനാഥ് രവീന്ദ്രന്‍
ഡോ.സുരജിത് മസുംദാര്‍
ഡോ.ഇഷിത മുഖോപാദ്യായ
പ്രൊഫ സത്യജിത്ത് മേയര്‍
പ്രൊഫ.രാജന്‍ ഗുരുക്കള്‍
പ്രൊഫ.എം വി നാരായണന്‍
ഡോ.കെ.ദിനേശന്‍

വേദി: നിയമസഭാ ഹാള്‍
വിഷയം: കേരളത്തിലെ ഭരണനിര്‍വഹണവും ഡിജിറ്റല്‍ സേവനങ്ങളുടെ വിതരണവും

അധ്യക്ഷന്‍:കെ.എന്‍ ബാലഗോപാല്‍(ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി)
കെ.രാജന്‍(റവന്യു വകുപ്പ് മന്ത്രി)
വിഷയാവതരണം:ജയതിലക് ഐ. എ .എസ്
സംഘാടനം:ഐ.എം. ജി
പാനലിസ്റ്റുകള്‍:കെ ജയകുമാര്‍ ഐ എ എസ്(റിട്ട)
ഡോ.വി.പി ജോയ് ഐ എ എസ്(റിട്ട)
ഡോ.അജയകുമാര്‍ ഐ എ എസ്(റിട്ട)(റെക്കോഡഡ്)
ഡോ സന്തോഷ് ബാബു ഐ എ എസ്(റിട്ട)
ഡോ.രസികന്‍ മഹാരാജ്(ഓണ്‍ലൈന്‍)
ഡോ.പി വി ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍
പ്രൊഫ.അമിത് പ്രകാശ്
ഡോ.എസ്.ആര്‍.മോഹനചന്ദ്രന്‍

വേദി:ജിമ്മി ജോര്‍ജ് സ്റ്റേഡിയം
വിഷയം:മാറുന്ന കാലത്തെ ബഹുസ്വരതയും സാംസ്‌കാരിക വൈവിധ്യവും

അധ്യക്ഷന്‍:സജി ചെറിയാന്‍(സാംസ്‌ക്കാരിക വകുപ്പ് മന്ത്രി)
സംഘാടനം:സാംസ്‌ക്കാരിക വകുപ്പ്
പാനലിസ്റ്റുകള്‍:
എം എ ബേബി
സയ്യിദ് അക്തര്‍ മിര്‍സ
ഡോ.കെ.ശ്രീനിവാസ റാവു
ഷാജി.എന്‍ കരുണ്‍
പ്രകാശ് രാജ്(ഓണ്‍ലൈന്‍)
രവി ഡിസി
ഡോ.സി.മൃണാളിനി
ഡോ.സുരേഷ് ഋതുപര്‍ണ
ഡോ.ദീപ്തി ഓംചേരി ഭല്ല
അനിതാ നായര്‍(റെക്കോഡഡ്)

വേദി:മാസ്‌കറ്റ് പൂള്‍സൈഡ് ഹാള്‍
വിഷയം:ക്ഷേമവും വളര്‍ച്ചയും:ഭാവിയിലേക്കുള്ള സാമ്പത്തിക ബദലുകള്‍

അധ്യക്ഷന്‍:പ്രൊഫ.വി.കെ.രാമചന്ദ്രന്‍
വിഷയാവതരണം:പുനീത് കുമാര്‍ ഐ.എ.എസ്.
സംഘാടനം:സംസ്ഥാന ആസൂത്രണ ബോര്‍ഡ്
പാനലിസ്റ്റുകള്‍:പ്രൊഫ.പ്രഭാത് പട്നായിക്(ഓണ്‍ലൈന്‍)
പ്രകാശ് കാരാട്ട്
കനിമൊഴി കരുണാനിധി
ഡോ.സി.രംഗരാജന്‍(ഓണ്‍ലൈന്‍)
എസ്.രാമചന്ദ്രന്‍ പിള്ള
പ്രൊഫ.വെങ്കിടേഷ് ആത്രേയ
പ്രൊഫ.സി.വീരമണി

വേദി:സെന്‍ട്രല്‍ സ്റ്റേഡിയം
വിഷയം:കേരളത്തിലെ മാധ്യമങ്ങള്‍

അധ്യക്ഷന്‍:ആന്റണി രാജു(ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി)
വിഷയാവതരണം:മിനി ആന്റണി ഐ.എ.എസ്
സംഘാടനം:ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ പബ്ലിക് റിലേഷന്‍സ് വകുപ്പ്
പാനലിസ്റ്റുകള്‍: ശശികുമാര്‍
ജോണ്‍ ബ്രിട്ടാസ്
എം.കെ.വേണു
വിജേതാ സിംഗ്
ജോസി ജോസഫ്
ആര്‍.രാജഗോപാല്‍
എന്‍.പി.ഉല്ലേഖ്
സീമ ചീസ്തി(റെക്കോഡഡ്)

കലാപരിപാടികള്‍

സെന്‍ട്രല്‍ സ്റ്റേഡിയം
6:30 പി എം
സ്റ്റീഫന്‍ ദേവസി, മട്ടന്നൂര്‍ ശങ്കരന്‍കുട്ടി, തൗഫീഖ് ഖുറേഷി ഷോ

നിശാഗന്ധി

6:30 പി എം
അതുലും കനലും – ഗാനമേള
അതുല്‍ നറുകര

ടാഗോര്‍ തിയേറ്റര്‍

5:00 പി എം
നേവി ബാന്‍ഡ് സെറ്റ്
6:30 പി എം
മഴവില്‍ കൈരളി
റിഗാറ്റ ടീം
7: 00 പി എം
നൃത്ത്യപൂക്കളം
ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമിയും സംഘവും

പുത്തരിക്കണ്ടം

6 :30 പി എം
നമുക്കൊരുമിച്ചു പാടാം
ദേശീയോദ്ഗ്രഥന ഗാനങ്ങള്‍:എം.ബി.എസ് യൂത്ത് ക്വയര്‍
7:45 പി എം
ബാബുരാജ് സ്മൃതി സന്ധ്യ
എം.എസ് ബാബുരാജ് ഗാനങ്ങളുടെ അവതരണം

സെനറ്റ് ഹാള്‍

6: 30 പി എം
നവോത്ഥാനം
നാടകം:ഗാന്ധിഭവന്‍ തിയേറ്റര്‍

സാല്‍വേഷന്‍ ആര്‍മി ഗ്രൗണ്ട്

5:00 പി എം
അശ്വാരൂഢ അഭ്യാസപ്രകടനവും എയ്‌റോ മോഡല്‍ ഷോയും
എന്‍.സി.സി
6 :00 പി എം
നാടന്‍പാട്ട്
വജ്രജൂബിലി കലാകാരന്മാര്‍

ഭാരത് ഭവന്‍,മണ്ണരങ്ങ്

7:00 പി എം
കാറ്റു പാഞ്ഞ വഴി
കുട്ടികളുടെ നാടകം: മലപ്പുറം എര്‍ത്ത് തിയേറ്റര്‍

ഭാരത് ഭവന്‍ എ സി ഹാള്‍

6 :00 പി എം
പഞ്ചതന്ത്രം
തോല്‍പ്പാവക്കൂത്തും പ്രദര്‍ശനവും
പത്മശ്രീ രാമചന്ദ്ര പുലവരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍

വിവേകാനന്ദ പാര്‍ക്

6:30 പി എം
ഗോത്രസംഗീതിക

കെല്‍ട്രോണ്‍ കോംപ്ലക്സ്സ്
6:30 പി എം
ഓടക്കുഴല്‍ സന്ധ്യ

ബാലഭവന്‍

6:15 പി എം
കൈരളി പെരുമ
ഡോക്യൂമെന്ററി: ബാലഭവന്‍ തിരുവനന്തപുരം

പഞ്ചായത്ത് അസോസിയേഷന്‍ ഹാള്‍

6:00പി എം
ആണ്ടുപിറപ്പൊലി
നൃത്ത ശില്‍പം
7:30 പി എം
സംഗീത പരിപാടി
ലൗലി ജനാര്‍ദ്ദനന്‍

മ്യൂസിയം റേഡിയോ പാര്‍ക്ക്

6:30പി എം
പരുന്താട്ടം
7:30പി എം
കാക്കാരശി നാടകം

സൂര്യകാന്തി ഓഡിറ്റോറിയം

6 :30പി എം
സാന്ദ്ര പിഷാരടി അവതരിപ്പിക്കുന്ന നൃത്തം
7 :30 പി എം
ഡോണ്‍ കിഹോത്തോ കഥകളി

യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ്

3 :30 പി എം
കവിസംഗമം
ക്യാമ്പസ് കവിത
6 :30 പി എം
ഉന്നത വിദ്യാഭ്യസ വകുപ്പ് ജീവനക്കാരുടെ പരിപാടി

എസ് എം വി സ്‌കൂള്‍

6: 30 പി എം
കളരിപ്പയറ്റ്

ഗാന്ധി പാര്‍ക്ക്

3 :30 പി എം
‘ജോര്‍ദാന്‍’
പൗരാണിക കേരളീയ ഗാനങ്ങളുടെ ആധുനിക രീതിയിലുള്ള സംഗീതാവതരണം
അവസാന 30 മിനിട്ട് തെയ്യാട്ടങ്ങള്‍

വിമന്‍സ് കോളേജ്

6: 30 പി എം
നൃത്തം -ദേവിക സജീവ്
6: 30 പി എം
സെമി ക്ലാസിക്കല്‍ ഫ്യൂഷന്‍ നൃത്തം

ജനകീയ വേദികള്‍

മാനവിയംവീഥി (പെരിയാര്‍)

6:00 പി എം
ഡോ ജോര്‍ജ് ഓണക്കൂര്‍ (സാംസ്‌കാരിക പ്രഭാഷണം)
6:30 പി എം – 7: 15 പി എം
വാന്‍ഡറിങ് മാജിക്
7:15 പി എം – 8:15 പി എം
പൂപ്പടയാട്ടം, വിളക്കുകേട്ട്, കാട്ടുപാട്ട്, തേന്‍പാട്ട്
8:30 പി എം – 9:00 പി എം
വെന്റിലോക്കിസവും, മാജിക്കും

ക്യാപ്റ്റന്‍ ലക്ഷ്മി പാര്‍ക്ക് – തേജസ്വിനി

6:00 പി എം – 7:00 പി എം
വെന്റിലോക്കിസവും, മാജിക്കും
7:30 പി എം -8:30 പി എം
പൂത്തിരുവാതിര

എല്‍.എം.എസ്. കോമ്പൗണ്ട് – നെയ്യാര്‍

സ്മൃതിഗാനസന്ധ്യകള്‍
6:00 പി എം – 7:00 പി എം
ചാറ്റ് പാട്ട്
7:00 പി എം – 8:00 പി എം
വെന്റിലോക്കിസവും, മാജിക്കും

രക്ത സാക്ഷി മണ്ഡപം – കബനി

6:00 പി എം – 7:00 പി എം
പൂപ്പടയാട്ടം, കാട്ടുപാട്ട്, തേന്‍പാട്ട്
7:00 പി എം – 8:00 പി എം
പപ്പറ്റ് ഷോ

കണ്ണിമാറാ മാര്‍ക്കറ്റ് – ചാലിയാര്‍

6:00 പിഎം – 7:00 പി എം
പൊയ്ക്കാല്‍ രൂപങ്ങളും താളവാദ്യങ്ങളും

സെനറ്റ് ഹാള്‍ മുന്‍വശം – കണ്ണാടിപ്പുഴ
6:00 പി എം 7:00 പി എം
സ്ട്രീറ്റ് മാജിക്

യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജ് ക്യാമ്പസ് – നിള

6:30 പി എം
തെരുവുനാടകം

സെക്രട്ടേറിയറ്റ് മുന്‍വശം – (ആല്‍മരച്ചുവട്)

മണിമലയാര്‍
6:00 പി എം -7:00 പി എം
പപ്പറ്റ് ഷോ
7:30 പി എം – 8:30 പി എം
തെരുവ് നാടകം

ആയുര്‍വേദ കോളജ് മുന്‍വശം – ഭവാനി

6:00 പി എം – 7:00 പി എം
പൂത്തിരുവാതിര
7:00 പി എം – 8:00 പി എം
പൊയ്ക്കാല്‍ രൂപങ്ങളും താളവാദ്യങ്ങളും

എസ്.എം.വി. സ്‌കൂള്‍ മുന്‍വശം -കല്ലായി

6:00 പി എം – 7:00 പി എം
തെരുവ് നാടകം

ഗാന്ധി പാര്‍ക്ക് – പമ്പ

8:30 പി എം – 9:30 പി എം
നാടന്‍ കലകള്‍

ചലച്ചിത്രമേള
കൈരളി തീയറ്റർ

9:45 എ എം
കൂടെവിടെ
12:45 പി എം
പ്രാഞ്ചിയേട്ടന്‍ ആന്‍ഡ് ദ സെയിന്റ്
3:45 പി എം
യാത്ര
7:30 പി എം
മഞ്ഞില്‍ വിരിഞ്ഞ പൂക്കള്‍

ശ്രീ

9:30 എ എം
കുട്ടിസ്രാങ്ക്
12:30 പി എം
പുലിജന്മം
3:30 പി എം
തനിയാവര്‍ത്തനം
7:15 പി എം
യവനിക

നിള

9:15 എ എം
പൂക്കാലം വരവായ്
11:45 പി എം
എന്റെ വീട് അപ്പൂന്റേം
3:00 പി എം
ക്ലിന്റ്
7:00 പി എം
മൈ ഡിയര്‍ കുട്ടിച്ചാത്തന്‍

കലാഭവന്‍

9:45 എ എം
മൂത്തോന്‍
12:15 പി എം
നിള
3:00 പി എം
പുഴു
7:30 പി എം
പരിണയം

ബി ടു ബി മീറ്റ്

പുത്തിരിക്കണ്ടം മൈതാനം
11:15 എ എം – ഇന്‍വെസ്റ്റ് കേരള പോര്‍ട്ടല്‍ ലോഞ്ച്

ഭക്ഷ്യമേള

വേദി : സൂര്യകാന്തി
2:00 പി എം
ലൈവ്ഫുഡ്ഷോ
കിഷോര്‍

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY